குழந்தை பெ த் த பின்னர்… ஆள் ஆடையலாமே தெரியதளவுக்கு ப டு ஒ ல் லி யா க மாறிய பிரபல நடிகரின் மனைவி…! வெளியான புகைப்படத்தால் ஷா க் கா ன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

நடிகர் ஆர்யா தமிழ் சினிமாவின் முக்கிய நடிகராவார். இவர் வெகுகாலமாக திருமணம் செய்து கொள்ளாமல் இருந்து வந்தார். கடைசியில் வயது 40 நெருங்கும் சமயத்தில் தன்னுடன் நடித்த ந டிகை சயிஷாவை காதலித்து திருமணம் முடித்தார் ஆர்யா. இவர்களது திருமணம் கடந்த 2019 ஆம் ஆண்டு மார்ச் மாதம் 10 ஆம் நாள் நடைபெற்றது. திரையுலகினர் பலரும் இவர்களது திருமணத்தில் கலந்து கொண்டு வாழ்த்துக்களை தெரிவித்தனர்.

ந டிகை சயிஷா 18 வயதில் தெலுங்கு படம் மூலமாக சினிமா துறைக்கு நுழைந்தார். அதன் பின்னர் தமிழில் ஜெயம்ரவியின் நடிப்பில் வெளியான வன மகன் என்ற படத்தின் மூலமாக அறிமுகமானார். அதன் பின்னர் கடைக்குட்டி சி ங் க ம்,  ஜூ ம் கா, கா ப் பா ன், கஜினிகாந்த் போன்ற படங்களில் நடித்தார் சாயிஷா. திருமணத்துக்கு பின்னர் தனது கணவர் ஆர்யாவுடன் டெ டி  என்ற படத்திலும் நடித்தார் சாயிஷா.

சமீப காலமாக ஆர்யா நடிப்பில் வெளியான படங்கள் பெரியளவுக்கு ஹி ட் கொடுப்பதில்லை. கஜினிகாந்த் படத்தின் போது நடிகர் ஆர்யாவுக்கு சாயிஷா மீது காதல் வரவே அதை சாயிஷாவின் அம்மாவிடம் தான் முதலில் கூறி பெ ர் மி ஷ ன் வாங்கினாராம் ஆர்யா. அதன் பின்னர் திருமணம் நடந்தது. இரு வருடங்களுக்கு முன்னர் இந்த தம்பதிக்கு ஒரு பெண் குழந்தையும் பிறந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

இந்நிலையில் ந டிகை சாயிஷா  தனது குழந்தையுடன் சமீபத்தில் எடுத்த புகைப்படத்தினை சமூக வலைதள பக்கத்தில் பகிர்ந்துள்ளார். இதில் உடல் எடைகுறைந்து மிகவும் மெ லி ந் த தேகத்தில் சாயிஷா இருப்பதை பார்த்த ரசிகர்கள் அ தி ர் ந் து போயுள்ளனர். மேலும் ஒரு குழந்தை பெ த் த து க் கே இப்படியா என சில கருத்துக்களும் நெ ட் டி செ ன் க ளி  ட மி ரு ந் து வரத்தான் செய்கிறது.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sayyeshaa (@sayyeshaa)

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *