ந டிகையின் அந்த அ ங் க த் தி ன் மீது சி க ரெ ட் டை வீசிய 62 வயது நடிகர்…! அது என்னப்பா… சி க ரெ ட் போட்டு விளையாடுற இடமா…?? வெ ளு த் து வாங்கும் நெ ட்டிசென்கள்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் உலகநாயகன் என புகழப்படுபவர் நடிகர் கமலஹாசன். இவரது இரு மகள்களும் தற்போது சினிமா துறையில் இறங்கிவிட்டனர். அதில் மூத்த மகள் ஸ்ருதிகாசன் 7 ஆம் அறிவு படத்தின் மூலமாக தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானார். ஆனால் இவருக்கு முதல் படம் தெலுங்கு படம்தான். இவர் அதிகளவில் நடித்து தெலுங்கு சினிமா துறையில் தான்.

இந்நிலையில் தெலுங்கில் சுருதிஹாசன் நடித்துள்ள இரு படங்கள் ஒரே நாளில் வெளிவரவுள்ளது. வா ல் டே ர் வீ ர ய் யா, வீ ர சி ம் மா ரெ ட் டி ஆகிய படங்கள், இந்த படத்தில் வா ல் டே ர் வீ ர ய் யா படத்தில் தெலுங்கு சினிமாவின் மெ கா ஸ் டா ர் நடிகர் சிரஞ்சீவியுடன் ஜோடி சேர்ந்து நடித்துள்ளார் ஸ்ருதிகாசன். வீ ர சி ம் மா ரெ ட் டி படத்தில் நடிகர் பாலகிருஷ்ணாவுடன் ஜோடி சேர்ந்து நடித்துள்ளார்.

இரு நடிகர்களும் 60 வயதை கடந்த நடிகர்கள் என்பதால் அப்பா வயது நடிகர்களுடன் ஜோடி சேர்ந்து நடிக்கிராறே ஸ்ருதிகாசன் என்று பலரும் ட் ரோ ல் செய்து வருகிறார்கள். இந்நிலையில் வீ ர சி ம் மா ரெ ட் டி படத்தின் ட் ரை ல ர் தற்போது வெளியாகியுள்ளது. அதில் ஒரு காட்சியில் ந டிகையின் அந்த அ ங் க த் தி ன் மீது சி க ரெ ட் டை தூ க் கி வீ சு வ து போல நடித்திருப்பார் பாலகிருஷ்ணா.

அது ந டிகை ஸ்ருதிகாசன் தானம். மேலும் மகள் வயது ந டிகை உடன்  இப்படிப்பட்ட காட்சிகளில் எப்படி நடிக்கிறார் என பலரும் விமர்சனத்தை வைத்து வருகிறாரக்ள். மேலும் இந்த காட்சியை நீக்க கோ ரி க ண் ட ன ங் க ளு ம் வ லு த் து க் கொண்டுதான் இருக்கிறது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published.