கொ டு மை ப் படுத்திறாங்க…! வீடியோவெல்லாம் எடுத்தாங்க…!! ஜி ம் மு க் கு போன ந டிகைக்கு நேர்ந்த சோ க ம்… வெளியான ஷா க் கி ங் வீடியோ…!!!

சினிமா

தற்போது தமிழ் சினிமாவில்  வளர்ந்து வரும்  நடிகைகளில் முன்னணி ந டிகையாக இருந்து வருபவர் ந டிகை ப்ரியா பவானி சங்கர். இவர் ஆரம்பத்தில் செய்தி வாசிப்பாளராக இருந்து பின்னர் சின்னத்திரை, கு று ம் ப ட ம் என வளர்ந்து அதனை தொடர்ந்து சினிமாவில் ந டிகையாக நுழைந்தவர். மே யா த மா ன் படத்தில் முதல் முறையாக ந டிகையாக அறிமுகமானார் ந டிகை பிரியா பவானி சங்கர்.

இந்தப்படத்தில் ம து என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தார் ப்ரியபவானி சங்கர். அந்த கதாபத்திரத்தினை நடிப்பில் கண்முன்னே நிறுத்தினர் ப்ரியா பவானி சங்கர். இது ரசிகர்களுக்கு பி டி த் து ப் போகவே, அடுத்தடுத்த படங்களை இவரது நடிப்புக்காகவே பார்க்க ஆரம்பித்தனர் ரசிகர்கள். மா ஃ பி யா, கடைக்குட்டி சி ங் க ம், மா ன் ஸ் ட ர், ஓ மணப்பெண்ணே போன்றபடங்களில் நடித்திருத்தர் பிரியா பவானி சங்கர்.

கடைசியாக அருண்விஜய் நடிப்பில் வெளியான யா னை படத்தில் கதநாயகியாக நடித்திருந்தார் ப்ரியபவானி சங்கர். சமீபத்தில் தனது 16 வருட காதலனை தனது கடற்கரை ப ங் க ளா வி ல் அறிமுகப்படுத்தினார் பிரியா பவானி சங்கர். சமீப காலங்களாகவே சமூக வலைதள பக்கங்களில் க வ ர் ச் சி யா ன உடைகளில் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார் பிரியா பவானி சங்கர்.

அந்த வகையில் ஜி ம் மி ல் ஒ ர் க வு ட் செய்துகொண்டிருக்கும் போது வீடியோ ஒன்றினை வெளியிட்டிருந்தார் பிரியா பவானி சங்கர் அதில் ஜி ம் மி ல் பல ஒ ர் க வு ட் க ளை செய்யச்சொல்லி கொ டு மை ப் ப டு த் தி க் கி றா ர். மேலும் பாருங்க வீடியோவெல்லாம் எ டு க் கு றா ங் க என கு சு ம் பா க பேசிய வீடியோ ஒன்று இணையத்தில் வை ர லா கி வருகிறது.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Bhuvi (@bujji5749)

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *