தோ ல் சு ரு ங் கி அடையாளம் தெரியாமல் போன தனுஷ் பட ந டிகை…! வெளியான புகைப்படத்தால் ஷா க் கா ன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

பிரபல ந டிகைகள் அனைவரும் படவாய்ப்பு இல்லாத காலத்தில் ரசிகர்கள் தங்களை ம ற ந் து வி ட க் கூ டா து என்பதற்காக அவ்வப்போது போட்டோ ஷூ ட் புகைப்படங்களை பதிவிட்டு வருவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார்கள். ஒரு சில ந டிகைகள் விதவிதமாக க வ ர் ச் சி உடைகளில் போட்டோ ஷூ ட் எடுத்து வெளியிட்டு வருகிறார்கள். மேலும் சிலர் குடும்பத்துடனும், நண்பர்களுடனும் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார்கள்.

அந்த வகையில் ந டிகை சஞ்சனா நடராஜன் வெளியிட்டுள்ள போட்டோ சூ ட் புகைப்படம் ரசிகர்களிடையே பேசப்பட்டு வருகிறது. தமிழ் சினிமாவில் நெ ரு ங் கி வா மு த் த மி டா தே என படத்தில் கதாநாயகியின் தோழியாக துணை கதாபத்திரத்தில் நடித்திருந்தவர் ந டிகை சஞ்சனா நடராஜன். அதனை இ று தி ச் சு ற் று, 2.0, கே ம் ஓ வ ர், நோ ட் டா போன்ற படங்களில் முக்கியமான கதாபாத்திரங்களில் நடித்திருந்தார்.

அதன் பின்னர் ஜ க மே தந்திரம் படத்தில் வள்ளியாக நடித்தது தான் இவருக்கு பிரபலத்திலனை கொடுத்தது. இந்த பிரபலத்தினால் மேலும் ச ர்ப ட் டா பர ம்பரை படத்தில் லட்சுமியாக நடிக்க வாய்ப்பு கிடைத்து மேலும் ரசிகர்களிடையே பிரபலமானார் சஞ்சனா நடராஜன். இந் நி லையில் சஞ்சனா நடராஜன் முகத்தில் தோ ல் சு ரு ங் கிய து போல இருக்கும் க் ளோ ச ப் புகைப்படம் ஒன்றினை வெளியிட்டுள்ளர்.

இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் அட ஜ க மே தந்திரம் படத்தில் என்னவேனா நடக்கட்டும் நா சந்தோசமா இருப்பேன்னு ஆட்டம் போட்ட ந டிகையா இது என அ தி ர் ச் சி யா கி வி ட் ட ன ர். மேலும் சிலர் 30 வயசுலயே என்ன இப்டி தோல் சு ரு ங் கி ய நிலையில் புகைப்படத்தினை பதிவிட்டிருக்காங்க என கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *