சூ ப் ப ர் சி ங் க ர் VJ திவ்யாவை நினைவிருக்கா…? திருமணத்திற்கு பின் எப்படி இருக்கார்ன்னு பாருங்க…!! சமீபத்திய புகைப்படத்தினை பார்த்து ஷா க் கா ன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒலிபரப்பாகும் ரி யா லி ட் டி நிகழ்ச்சிகள் ரசிகர்களை க வ ரு ம் வண்ணம் இருந்து வருகிறது. அந்த நிகழ்ச்சி பிரபலமைடைகிறதோ இல்லையோ தொகுப்பாளராக இருப்பவர்கள் எளிதில் பிரபலமாகி விடுகிறார்கள். ஒரு சில நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்கும் ஸ் டை லு க் கா க வே பார்த்து வருகிறார்கள் ரசிகர்கள், அதிலும் குறிப்பாக கோபிநாத், மா.க.ப ஆனந்த், திவ்யதர்ஷினி, ப்ரியங்கா ஆகியோர் தொகுத்து வழங்கும் நிகச்சிகளுக்கெனவே ஒரு ரசிகர் கூ ட் ட ம் இருக்கிறது.

அந்த வகையில் ஒரு தொகுப்பாளினியாக இருந்தவர் தான் திவ்யா இவர் தொகுத்து வழங்கும் ஸ் டை லி ல் பிரபாலமானார்.  இவர் தொகுப்பாளினியாக மட்டும் இல்லாமல் பல்வேறுவிதமான திறமைகளும் இவருக்கு இருந்தது என்றே சொல்லலாம். இவர் ஏ ர் டெ ல் சூ ப் ப ர் சி ங் க ர் ஸ்  என்ற நிகழ்ச்சியை தொகுத்து வழங்கியதன் மூலமாக ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலமானார்.

இவர் சில படங்களில் பாடல்களையும் பாடியுள்ளார் தீ ரா த விளையாட்டு பி ள் ளை, வி ல் லு, வெ டி போன்ற படங்களில் பாடல்களை பாடியுள்ளார் திவ்யா. கடந்த சில வருடங்களாகவே திவ்யா நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்குவதில்லை, அதோடு மட்டுமல்லாமல் திவ்யா பற்றிய செய்திகளும் பெரிதாக வெளிவருவது இல்லை. ரசிகர்கள் பலரும் திவ்யாவுக்கு என்ன ஆனது என கேள்விகள் பல வைத்துவந்தனர்.

இந்நிலையில் திவ்யாவின் சமீபத்திய புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகி வை ர லா கி வருகிறது. இவர் 2019 ஆம் ஆண்டு சிபு என்பவரை காதலித்து இருவீட்டார் சம்மதத்துடன் திருமணம் செய்து கொண்டார். இதனால் தான் இவர் நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்குவதில்லை  தகவலும் வெளியாகியுள்ளது. தற்போது கணவருடன் இருக்கும் புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வை ர லா கி வருகிறது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *