அச்சு அ ச ல் அமலாபால் போலவே இருக்கும் அவரது தங்கை…! வெளியான குடும்ப புகைப்படத்தினை பார்த்து ஆ ச் ச ர் ய த் தி ல் ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவுக்கு சி ந் து சமவெளி படம் மூலமாக  ந டிகை அமலாபால். அதனை தொடர்ந்து அவரது நடிப்பில் மைனா படம் ரசிகர்களிடையே அமலாபாலை கொண்டு சேர்த்தது என்றே சொல்லலாம். சிறு ப ட் ஜெ ட் படங்களில் நடித்து வந்த அமலாபால் விஜய்,விக்ரம், ஆர்யா, தனுஷ் போன்ற முன்னணி நடிகர்களின் படங்களில் நடித்து முன்னணி ந டிகையாக வெகு விரைவிலே வலம் வந்தார்.

இயக்குனர் விஜயுடன் தலைவா படத்தின் போது ஏற்பட்ட நெ ரு க் க ம் காதலாக மாறி இருவீட்டாரையும் ஒரு வழியாக சம்மதிக்க வைத்து திருமணம் செய்துகொண்டனர். இந்த திருமண ப ந் த ம் வெகு ஆண்டுகள் நீடிக்கவில்லை சில வருடங்களிலேயே அமலாபாலின் சில த வ றா ன பழக்க வழக்கங்களை திருத்திக்கொள்ள முடியாததால் இருவரும் வி வா க ர த் து பெற்று பி ரி ந் த ன ர்.

வி வா க ர த் து க் கு பின்னர் ஆண் நண்பர்களுடன் ஊர் சுற்றுதல், இரவு பா ர் ட் டி, அரைகுறை உடைகளில் போட்டோ ஷூ ட் போன்ற காரணிகளால் இருந்த மா ர்க்கெ ட் ட ல் ல டி த் து போனது, அதனை தொடர்ந்து சமீபத்தில் இரெண்டாவது திருமணம் செய்த ச ர் ச் சை யி லு ம் சி க் கி னா ர் அமலா பால். வெள்ளித்திரையில் வாய்ப்பு கிடைக்காததால் வெ ப் சீ ரி ஸ் பக்கம் திரும்பினார் அமலா பால்.

அங்கு சென்ற அமலாபால் எல்லை மீ றி க வ ர் ச் சி யி ல் நடித்து வருகிறார். இங்காவது க ல் லா க ட் ட முடியுமா என இந்த முயற்சியில் இறங்கிவிட்டார் போல என நெ ட் டி செ ன் க ள் கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார். இந்நிலையில் தனது குடும்பத்துடன் இருக்கும் புகைப்படமொன்றை பகிர்ந்துள்ளார் அமலா பால் அதில் அவரது தங்கயை பார்த்த ரசிகர்கள் ஆ ச் ச ர் ய ப் ப ட் டு போனார்கள் ஏனெனில் அப்படியே அ ச் சு அ ச லா க அமலா பாலை போலவே இருப்பதால் தான்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *