மனைவி சங்கீதாவுடன் வி வா க ர த் து…! முதல் முறையாக கா த லி பற்றி பேசிய தளபதி விஜய்…!! காதலி யாருன்னு தெரியுமா…???

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் முன்ணனி நடிகராக வலம் வருபவர் நடிகர் விஜய். தளபதி என்று ரசிகர்களால் அன்போடு அழைக்கப்படுபவர் விஜய். தனது அப்பா எஸ்.ஏ.சி மூலம் சினிமாவில் க ள மி ற ங் கி பின்னர் அவர் படங்களில் நடிக்கப்போவதில்லை என்ற முடிவை எடுத்து அதனை தொடர்ந்து பூவே உனக்காக படம் முதல் ஹி ட் படங்களை கொடுக்க ஆரம்பித்தார் விஜய்.

தற்போது இவர் நடிப்பில் நாளை வாரிசு படம் வெளியாவுள்ளது. இந்தநிலையில் சமீப காலமாகவே விஜய் – சங்கீதா வி வா க ர த் து என சமூக வலைத்தளங்களில் செய்திகள் ப ர வி ய வண்னம் இருந்துவருகிறது. அதற்கு ஏற்றார் போல வி க் கி பீ டி யா இணையத்தளத்தில் விஜய் மனைவி சங்கீதா 2022 உடன் வி வ கா ர த் தா கி விட்டார் எனவும் தற்போதைய பா ர் ட் ன ர் கீர்த்தி சுரேஷ் எனவும் பதிவேற்றம் செய்திருந்தது ரசிகர்களை அ தி ர் ச் சி ய டை ய  வைத்துள்ளது.

இதற்கு காரணமாக விஜய் தனது மனைவியை வாரிசு இசைவெளியீட்டு விழாவுக்கும், இயக்குனர் அட்லீ மனைவியின் வ ளை கா ப் பு நிகழ்ச்சிக்கும் அழைத்து செல்லாததால் இந்த ச ர் ச் சை க ளை  நெ ட் டி செ ன் க ள் கி ள ப் பி வருகிறார்கள். அதோடு மட்டுமல்லாமல் வாரிசு பட ஆ டி யோ ரி லீ சி ல் தனது girl friend குறித்து பேசியிருந்து போன்றவற்றை முடிச்சுப்போட்டு இந்த வி வா க ர த து ச ர் ச் சை யை  மேலும் உறுதிப்படுத்தியது.

நடிகர் விஜய் தனது மனைவியுடன் சேர்ந்து சமீபத்திய புகைப்படங்களை வெளியிட்டால் ஒ  ழிய இந்த ச ர் ச் சை முடிவுக்கு வராது. சமீபத்தில் கூட சினேகா-பிரசன்னா வி வா க ர த் து என செய்திகள் ப ர வ, அதனை தொடர்ந்து இருவரும் நெ ரு க் க மா க இருக்கும் புகைப்படங்களை அடிக்கடி வெளியிட்டு வருவது குறிப்பிடத்தக்கது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *