கல்யாண வயதில் மகள் இருக்கும் போது இந்த ந டிகைக்கு இதெல்லாம் தேவையா…? கி ழ வி வயசுல கொடுக்குற போ ஸா இதெல்லா ம்… வி ளா சு ம் நெ ட்டிசென்கள்…???

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் ஆ த் தா உன் கோவிலிலே  மூலமாக ந டிகையாக அறிமுகமானவர் ந டிகை கஸ்தூரி. அந்த இந்தப்படத்துக்கு பின்னர் பிரபு, சத்யராஜ், கார்த்திக், பாண்டிராஜன், கமல் போன்ற நடிகர்களுடன் சேர்ந்து நடித்திருந்தார் ந டிகை கஸ்தூரி. அந்த காலத்தில் முன்னணி ந டிகையாக இல்லாவிட்டாலும் பெயர் சொல்லுமளவு பல படங்களில் நடித்திருந்தார் ந டிகை கஸ்தூரி.

இவருக்கு திருமணமாகி மகள், மகன் என இரு வா ரி சு க ள் இருக்கிறார்கள். மகளுக்கு கி ட் ட த் த ட் ட வயது 19 யை நெ ரு ங் கி ரு க் கு ம் போல, கஸ்தூரிக்கு வயது 50 யை நெ ரு ங் கு ம் நிலையிலும், ஒரு சிலப்படங்களில் ஐ ட் ட ம் பாடல்களுக்கு நடனமாடி வருகிறார் கஸ்தூரி. இடையில் பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சியின் ஒரு சீ ச னி ல் கலந்து கொண்ட கஸ்தூரி பி க் பா ஸ் வீட்டில் எல்லோரிடமும் கெ ட் ட பெயரையே வாங்கினார்.

சமூக வலைத்தளங்களில் சமூக அ வ ல ங் க ளு லு க் கு எ தி ரா க அவ்வப்போது குரல் கொடுத்து ச ர் ச் சை க ளி ல் சி க் கி க் கொ ள் வா ர் கஸ்தூரி. இவர் சினிமாக்களில் நடிப்பது மட்டுமல்லாமல் ஒரு சில நிகழ்ச்சிகளையும் தொகுத்து வழங்கியுள்ளார் கஸ்தூரி. சமூக வலைத்தளங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்துவரும் கஸ்தூரி அவ்வப்போது க வ ர் ச் சி உடைகளில் புகைப்படங்களை வெளியிடுவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார்.

அந்தவகையில் தற்போது தனது மகனுடன் இருக்கும் புகைப்படம் ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார் கஸ்தூரி. அதில் முட்டி வரைக்குமே இருக்கும் டா ப் ஸ் அணிந்து கீழே எதுவும் போடாமல் சில புகைப்படங்களை பதிவிட்டுள்ளார் கஸ்தூரி.  நெ ட் டி செ ன் க ள் கல்யாண வயதில் மக்கள் இருக்கும் போது இதெல்லாம் தேவைதானா என கருத்துக்களில் தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kasthuri Shankar (@actresskasthuri)

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *