பிரபல நடிகரின் மனைவியின் உ யி ரை ப றி த் த ட ய ட்…! இந்த நடிகரின் வாழ்க்கையில் இப்படியொரு சோ க ச ம் ப வ மா…?? அ தி ர் ந் து போன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

சீரியல்களிலும் சில சினிமாக்களிலும் நடித்தவர் தான் பிரபல நடிகர் பரத் கல்யாண். இவர் சீரியல்களிலும் சினிமாவிலும் முக்கியத்துவம் வாய்ந்த கதாபத்திரங்களில் நடிப்பதை காட்டிலும் பெரும்பாலும் துணை கதாபாத்திரங்களில், அ மெ ரி க் க மாப்பிளை, தொழிலதிபர் போன்ற கதாபாத்திரங்களில் அதிகம் நடித்திருந்தாலும் இவருக்கென ஒரு தனி ரசிகர் கூ ட் ட ம் இருக்கத்தான் செய்கிறது.

இப்படியிருக்கையில் அவரது மனைவி பிரியா கடந்த வருடம் அக்டோபர் மாதம் 31 ஆம் நாள் உ யி ரி ழ ந் தா ர். அப்படி எதிர்பாராமல் ம ர ணி த் த அவரது மனைவியின் ம ர ண த் து க் கா ன காரணம் வெளியாகி திரையுலகினரை மட்டுமல்லாமல் இவரது ரசிகர்கள் பலரையும் பெரும் அ தி ர் ச் சி யி ல் ஆ ழ் த் தி ய து என்றே சொல்லலாம்.

நடிகர் பரத் கல்யாணின் மனைவி பிரியா சர்க்கரை நோ யி னா ல் பா தி க் க ப் ப ட் டு கோ மா வி ல் இருந்துள்ளார். அதற்கு முன்னதாகவே பரத் கல்யாணின் மனைவி பிரியா போ லி யோ  ட ய ட் டை கடைபிடித்து வந்துள்ளார். இதனால் தான் அவருக்கு சர்க்கரை வி யா தி வந்துவிட்டதாக கூறப்படுகிறது. அதற்காக அவர் மருத்துவமனையில் தீ வி ர சி கி ச் சை பெற்று வந்துள்ளார் பிரியா.

சர்க்கரை நோ ய் வந்துவிட்டால் காலம் முழுவதும் மருத்துவ சி கி ச் சை பெறவேண்டிய க ட் டா ய த் தி ல் இருக்க வேண்டியது நம்மில் பலரும் அறிந்த வி ஷ ய ம் தான். அப்படி சி கி ச் சை பெற்றுவந்த நிலையில் பரத் கல்யாணின் மனைவி பிரியா இ ற ந் து விட்டது இன்றளவும் அ தி ர் ச்  சி யை கொடுத்து வருகிறது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *