குழந்தை பெற தகுதி இல்லாததால் வா ட கை த் தா ய் தேடும் பிரபல தமிழ் ந டிகை…! வி ஷ ய ம் தெரிந்து க ழ ட் டி விட்ட காதலர்…!! க டு ம் சோ க த் தி ல் மூழ்கிய அந்த ந டிகை யாருன்னு தெரியுமா…???

சினிமா

தமிழ் சினிமாத்துறையில் சென்று வருடம் சில மாதங்களாகவே ப ர ப ர ப் பா க பேசப்பட்டு வந்த வி ஷ ய ம் என்னவென்றால் அது ந டிகை நயன்தாரா – விக்னேஷ் சிவன் தம்பதிகள் வா ட கை தாய் மூலமாக இரட்டை ஆண் குழந்தை பெற்ற விஷயம் தான். திருமணமாகி 4 மாதங்களிலே குழந்தை பிறந்தது என அறிவிப்பை விட்டதுமே ரசிகர்கள் மட்டுமல்லாது திரையுலகமே அ தி ர் ந் து போனது என்றே சொல்லலாம்.

பின்னர் ஒருவழியாக 6 வருடங்களுக்கு முன்பே ர க சி ய திருமணம் செய்து கொண்ட ஆ தா ர ங் க ளை சமர்ப்பித்து அந்த  ச ர் ச் சை யி ல் இருந்து வி ல கி னா ர் க ள் இருவரும். இப்படியிருக்கும் போது மீண்டும் ஒரு தமிழ் ந டிகை வா ட கை தாய் முயற்சியை எடுக்கப்போகிறாராம். ஆம் தமிழ் சினிமாவில் நடிப்புக்கு பெயர் போன பிரபல நடிகரின் மூத்த வா ரி சு தான் அந்த ந டிகையாம்.

தமிழ் தெலுங்கு என இரு மொழி படங்களில்  நடித்து பிரபலமானவர் தான் அந்த ந டிகை அவர் தற்போது வாய்ப்புகள் இல்லாமல் இருந்து வருகிறார். மேலும் தனது காதலருடன் லி வி ங் வாழ்க்கையில் ஈடுபட்டுள்ளதாகவும் தெரிகிறது. ஏற்கனவே உடலில் சில பி ர ச் ச னை க ள் இருப்பதாக கூறிவந்த அந்த ந டிகை தற்போது குழந்தை பெற த கு தி யி ல் லா த வ ர் என அறிந்து கொண்டாராம்.

இது ந டிகைக்கு தெரிந்தும் காதலருக்கு தெரியப்படுத்தாமல் இருந்ததால் ச ண் டை போட்டிருக்கிறாராம் அந்த காதலர். ந டிகையும் அது பி ர ச் ச னை இல்லை மருத்துவரின் ஆ லோ ச னை ப் ப டி வா ட கை தாய் மூலம் குழந்தை பெற்றுக்கொள்ளலாம் என் கூறியிருக்கிறாராம். ஆனால் காதலரோ முடியவே முடியாது என்று கூறி அந்த ந டிகையை விட்டு சென்று விட்டாராம். இதனால் பெரும் சோ க த் தி ல் இருக்கிறாராம் அந்த ந டிகை.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *