தோல் சு ரு ங் கி… படு ஒ ல் லி யா க ஆளே அடையாளம் தெரியாமல் மாறிய க வ ர் ச் சி நடிகை…! என்ன தான் ஆச்சு…?? வெளியான புகைப்படத்தால் ஷா க் கா ன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

ஒட்டுமொத்த இந்திய சினிமா துறையில் க வ ர் ச் சி ப் பு ய ல் என எல்லோராலும் அழைக்கப்படுபவர் ந டிகை ச ன் னி லி யோ ன். பஞ்சாப் மாநிலத்தை பூ ர்  வீ க மா க கொண்ட இவர் ஒரு க ன டா நாட்டு ப் ர ஜ ய் ஆவார். ஆரம்ப காலங்களில் வெறும் அ ட ல் ட் வீடீயோக்களில் மட்டுமே நடித்திருந்த இவரை இந்திய சினிமா க வ ர் ச் சி பாடல்களில் பயன்படுத்தியது. அதிலிருந்து இந்திய சினிமா ரசிகர்களின் க வ ர் ச் சி  க ன் னி யா க திகழ்ந்து வருகிறார்.

பின்னர் படிப்படியாக படங்களில் முக்கிய கதாபாத்திரமாக நடிக்க ஆரம்பித்து வெற்றிகரமாக நடித்து வருகிறார். தற்போது கதாநாயகிகளுக்கு முக்கியத்துவம் வாய்ந்த படங்களில் நடித்து வருகிறார் ச ன் னி லி யோ ன். ஏற்கனவே தமிழில் ஜெய் நடிப்பில் உருவான ஒரு படத்தில் பாடலொன்றுக்கு நடனமாடி சென்றிருந்தார் சில வருடங்களுக்கு முன்னர்.

இந்நிலையில் தற்போது ஓ மை கோ ஷ் ட் என்ற படத்தில் க வ ர் ச் சி பே ய் அரசியாக நடித்து இளம் ரசிகர்களை வா ய் பி ள க் க வைத்துள்ளார் ச ன் னி லி யோ ன். இந்தப்படத்தின் பாடல் வெளியிட்டு விழாவில் யூ டி யூ ப் பிரபலம் ஜி.பி.முத்து ச ன் னி லி யோ னு ட ன் டா ன் ஸ் ஆ டி யு ம் அவருக்கு பா ல் கோ வா ஊ ட் டி விட்டதும் இணையத்தில் வை ர லா க ப ர வி வந்தது. ஜி.பி.முத்துவும் இந்த படத்தில் ஒரு கதாபத்திரத்தில் நடித்துள்ளார்.

இந்நிலையில் ச ன் னி லி யோ ன் தனது உடலை க ட் டு க் கோப்பாக வைத்திருக்க உ ட ற் ப யி ற் சி செய்வதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார். தற்போது படு ஒ ல் லி யா க மாறிய முகம் சு ரு ங் கி ஆள் அடையாளமே தெரியதளவுக்கு மாறியிருக்கிறார் ச ன் னி லி யோ ன். இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் எதிர்காக இப்படி ப டு ஒ ல் லி யா க மாறிவிட்டார் வேறேதும் காரணமா என கேள்விகளை எழுப்பி வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *