பாலாவால் படப்பிடிப்பில் அ சி ங் க ப் ப ட்ட ந டிகை…! செ ரு ப் பா ல் அ டி க் க வேண்டும் என்று சொன்ன பாலா…!! கோ ப த் தி ல் ந டிகை செய்த கா ரி ய ம்…!! வெளிவந்த வீடியோவை கண்டு அ தி ர் ச் சி யி ல் ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா வைரல் வீடியோ

தமிழ் சினிமாவில் இயக்குனர் பாலா இயக்கத்தில் வெளியான படம் தான் சே து. இந்த படம் பாலாவுக்கும் சரி, விக்ரமுக்கும் சரி ஒரு பி ரே க் கொடுத்த படமாக அமைந்து என்றே சொல்லலாம். மேலும் இந்த படத்தில் ந டிகை அபிதா விக்ரமுக்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தார். அதன் பின்னர் எந்த படத்திலும் பெரிதாக இவர் நடிக்கவில்லை. சீரியல் பக்கம் சென்று பிரபல சீரியல்களில் நடித்து வருகிறார்.

அப்படி அவருக்கு சே து படத்தின் சூ ட் டி ங் சமயத்தில் நடந்த ஒரு ச ம் ப வ த் தி னை பேட்டியொன்றில் பகிர்ந்திருந்தார். ஒரு சமயம் சூ ட் டி ங் கி ல் பாடல் ஒன்றில் ஆட வேண்டும் ஆனால் என்னால் முடியவில்லை. எனவே இயக்குனர் பாலா உன்னயெல்லாம் ந டிகையா போட்டதுக்கு என்ன செ ரு ப் பா ல அ டி க் க ணு ம் என கூறியுள்ளார். இதனை கேட்டு டெ ன் ச ன் ஆனா அபிதா அங்கிருந்து சென்று தனது அம்மாவிடம் நடந்தை கூறி இனி இந்த படத்தில் நடிக்கமாட்டேன் என கூறியுள்ளார்.

பின்னர் சினிமா என்றால் இப்படித்தான் இருக்குமென அவரது அம்மாவும் இயக்குனரும் கூறி சமாதானம் செய்தார்கள். பின்னர் பாலா நான் உன் நல்லதுக்கு தான் கூறினேன் என கூறியுளளார். அதனை தொடர்ந்து அவரிடம் ம ன் னி ப் பு கேட்டுவிட்டு அந்த படத்தினை நடித்து முடித்துள்ளார் அபிதா. அதனையடுத்து இருபடங்களில் நடித்தேன் எந்த படமும் இவருக்கு உ ச் ச த் தி னை கொடுக்கவில்லை.

ஏற்கனேவே பாலா இந்த படத்துக்கு பின்னர் வேறெந்த படத்திலும் நடிக்கவேண்டாம் என கூறியிருந்தார். அவர் கூறியதையும் மீறி சூழ்நிலை காரணமாக இப்படங்களில் நடித்தேன். அதனால் கோ ப ம டை ந் த பாலா பி ர ஸ் மீ ட் டு க் கு கூட கூப்பிடவில்லையென பேட்டியில் கூறியிருந்தார் அபிதா. இதோ அந்த வீடியோ.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *