பெத்தவங்களை கை வி ட் டு ட் டு… மனைவியும் வேண்டாமென தனியாக சென்ற நடிகர் விஜய்…!! முக்கிய காரணமே இதுதானா…???

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் த வி ர் க் க முடியாத முன்னணி நடிகராக இருந்து வருபவர் நடிகர் விஜய்.  நடிப்பில் தற்போது வா ரி சு  வெளியாகியுள்ளது. இதனை குறித்து ரசிகர்கள் ஆ கா ஓ கோ என வி ம ர் ச ன ங் க ளை வைத்தாலும், கலவையான வி ம ர் ச ன ங் க ளை யே பெற்றுவருகிறது வா ரி சு படம். பா க் ஸ் ஆ பீ ஸ் க லெ க் ச னி லு ம் எதிர்பார்த்தலுக்கு இல்லையென்றே தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இந்நிலையில் நடிகர் விஜய் இந்த படத்தில் எப்படி பெற்றோர்களை பார்த்து வருகிறாரோ, அதே போல நிஜத்திலும் விஜய் நடந்து கொள்ளவேண்டுமென்று ரசிகர்கள் விரும்புகிறார்கள். ஆனல நிஜத்தில் விஜய் தனது அம்மா அப்பாவை கண்டுகொள்லாமல் விட்டதற்கு விஜய் மனைவி சங்கீதாதான் முழு காரணம் என பல சினிமா பத்திரிகையாளர்களும் கூறி வருகிறார்கள்.

அதாவது விஜய்யின் சம்பளம் முதல் கதை கேட்பது வரை சங்கீதா த லை யி டு கி றா ரா ம். மேலும் விஜய் ச ம் பா தி ப் ப தை சங்கீதா தனது அப்பாவின் வியாபாரத்துக்கு பயன்படுத்துவது விஜய்யின் பெற்றோருக்கு பிடிக்கவில்லையாம். இதனால் சங்கீதாவுக்கும், விஜயுடைய பெற்றோருக்கும் இடையே கருத்து வே று பா டு ஏற்பட்டுள்ளதாம். இதன் காரணமாக விஜய் பெற்றோர்கள் கலந்து கொள்ளும் விழாவுக்கு விஜய் மனைவி கலந்து கொள்வதில்லையாம்.

இதனால் விஜய் சங்கீதாவை விட்டுவிட்டு அவரது அலுவலகம் இருக்கும் இடத்தில் இருக்கும் வீட்டில் தங்கி வருகிறாராம் விஜய். இதன் காரணமாக தான் விஜய்க்கும் அவரது மனைவி சங்கீதாவுக்கும் வி வா க ர த் து என செய்திகள் சமூக வலைத்தளங்களில் ப ர வி வருகின்றன.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *