ரவீந்தருக்கு என்னாச்சு…? கணவர் இல்லாமல் தலை பொங்கல் வைத்த மகாலட்சுமி…!! ஒருவேலை அப்படி இருக்குமோ…?? கொ ளு த் தி போடும் நெ ட் டி செ ன் க ள்…!!!

சினிமா

பிரபல சீரியலை ந டிகை மகாலட்சுமி கடந்த வருடம் தாயாரிப்பாளர் ரவீந்தர் என்பவரை இரெண்டாவதாக திருமண செய்து கொண்டார். ரவீந்தருக்கும் இது இரெண்டாம் திருமணமாமே. திடீரென வெளியான கல்யாண புகைப்படத்தால், ரசிகர்கள் அ தி ர் ச் சி யி ல் ஆ ழ் ந் து விட்டனர். கு ண் டா க இங்கும் மகாலட்சுமி  ஒ ல் லி யா க இருக்கும் ரவீந்தரை திருமணம் செய்து கொள்ள ஒ த் து க் கொ ண்  டா ர் என பல விமர்சனங்களும் எழுந்தன.

ஆனால் அந்தவிமர்சங்களை எல்லாம் கண்டுகொள்ளாமல் தங்களது திருமண வாழ்க்கையை சந்தோசமாக கொண்டாடி வருகிறார்கள். கு ல தெ  ய்  வ கோவிலுக்கு தனிவிமான பயணம், ரொ மா ன் டி க்  ரி சா ர் ட் ஹ னி மூ ன், வீ க் கெ ண் ட் அ வு ட் டி ங், திருமணம் செய்து கொண்டு 100 நாள் ஆனதை கொண்டாட்டம் என வாழ்க்கையை பலரது கண் ப டு ப்  ப டி யா க வாழ்ந்து வருகிறார்கள்.

மகாலட்சுமி ஆரம்பத்தில் பார்த்து வந்த மா ட  லி ங் வேலையை திருமணத்துக்கு பின்னரும் மு ம் மு ர மா க செய்து வருகிறார். சமூக வலைதள பக்கங்களில் பொருட்களை விளம்பரம் செய்து வருவதை வழக்கமாக கொண்டு புகைப்படங்கள், வீடியோக்களை வெளியிட்டு வருகிறார். ரவீந்தர் எல்லா வருடங்களை போலவே, இந்தவருடமும் பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சி குறித்து விமர்சனம் செய்து வருகிறார்.

இந்நிலையில் தலை பொங்கலான இன்று மகாலட்சுமி மட்டுமே பொங்கல் வைப்பது போல பல புகைப்படங்களை பதிவிட்டுள்ளார் மகாலட்சுமி, ஆனால் இதை பார்த்த நெ ட் டி செ ன் க ள் பலரும் உங்க வீட்டுக்காரனுக்கு என்னாச்சு என க மெ ண் டி ல் கேள்விகளை கேட்டு வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *