விஜய் – சங்கீதா வி வா க ர த் து…! சந்தர்ப்பம் பார்த்து நெ ரு க் க மா ன இடத்திற்கு வந்த திருமணம் ஆகாத ந டிகை…!! எந்த ந டிகைன்னு தெரியுமா…???

சினிமா

தமிழ் தமிழ் சினிமாவின் முன்னனி நடிகர்களில் ஒருவராக வருபவர் நடிகர் விஜய். இவரது நடிப்பில் தற்போது வாரிசு திரைப்படம் பொங்கல் ரி லீ சா க வெளியாகி கலவையான விமர்சனங்களுடன் திரையில் ஓ டி க் கொண்டிருக்கிறது. இந்நிலையில் வாரிசு படத்தின் ஆ டி யோ லா ன் ச் முடித்ததும் ப ர வ ஆரம்பித்தது விஜய் தனது மனைவி சங்கீதாவை வி வா க ர த் து செய்துவிட்டார் என்ற செய்தி.

இதற்கு மேலும் வ லு சேர்க்கும் விதமாக வி க் கி ப் பீ டி யா இணையத்தளத்தில் விஜய்யின் மனைவி என்ற இடத்தில் சங்கீதாவை 2022 ஆம் ஆண்டுடன் வி வா க ர த் து செய்து விட்டார் என பதிவிடப்பட்டிருந்தது. அதுமட்டுமின்றி தற்போதய பா ர் ட் ன ர் என்ற இடத்தில் கீர்த்தி சுரேஷ் பெயரையும் சேர்த்து விட்டு அ ப் போ தை க் கு ச ல ச ல ப் பை ஏற்படுத்திவிட்டனர் நெ ட் டி செ ன் க ள்.

இந்நிலையில் விஜய் தனது பெற்றோரை கை வி ட் டு வி ட் டு, மனைவி சங்கீதாவையும் வி வா க ர த் து செய்துவிட்டு தனது அலுவலகம் இருக்குமிடத்தில் இருக்கும் வீட்டில் தங்கியிருப்பதாக செய்தி இணையத்தில் இரு தினங்களாக ப ர வி வந்தது. ஆனால் மனைவி சங்கீதா விஜயுடன் ச ண் டை போட்டுவிட்டு வெளிநாடு செல்லவில்லை. விடுமுறையை கழிக்கவே வெளிநாடு சென்றுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியது.

இந்நிலையில் நடிகர் விஜய்யின் வீட்டுக்கு நெ ரு க் க மா க இருக்குமிடத்தில் திருமணமாகாத ந டிகை ஒருவர் 35 கோடிக்கு பி ர மா ண் ட வீடு ஒன்றை வாங்கியிருப்பதாக தெரியவந்துள்ளது. அந்த ந டிகை வேறுயாருமில்லை ந டிகை த்ரிஷாதான். ஏற்கனவே கி ல் லி படத்தில் சமயத்தில் விஜய்க்கும் த்ரிஷாவுக்கும் இடையே நெ ரு க் க மா ன காதல் ஏற்பட்டதாக கூறப்பட்ட நிலையில் தற்போது விஜய் 67 படத்தில் விஜயுடன் நடித்து வருகிறார் என்ற தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *