திருமணமான ஒரே மாதத்தில் இவ்ளோ குறைச்சா எப்படி…? ரசிகர்களை க ல க் க ம டை ய செய்த ஹன்சிகா வெளியிட்ட புகைப்படம்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் தனுஷ் நடிப்பில் வெளியான மா ப் பி ள் ளை என்ற திரைப்படத்தின் மூலமாக அறிமுகமானவர் ந டிகை ஹன்சிகா மோத்வானி. இவர் ஏற்கனே குழந்தை நட்சத்திரமாக ச க் க ல க் க பூ ம் பூ ம் என்ற குழந்தைகளுக்கான சீரியல் மூலமாக அறிமுகமானர். எங்கேயும் காதல் திரைப்படம் மூலம் ப ப் லி யா ன கு று ம் பு த் த ன ம் செய்யும் பெண்ணாக இளம் ரசிகர்களை க வ ர் ந் தா ர் ஹன்சிகா.

அதனை தொடர்ந்து ஒரு க ல் ஒரு கண்ணாடி படத்தில் உதயநிதி ஸ் டா லி னு ட ன் நடித்திருந்தார். இந்த படத்தினை சந்தானம் கா மெ டி க்  கா க வு ம், ஹன்சிகாவுக்காகவும் ஹி ட் டா ன து என்றே சொல்லலாம். மேலும் மீண்டும் ஜெயம் ரவியுடன் ரோ மி யோ ஜூ லி ய ட் படத்தில் நடித்திருந்தார் ஹன்சிகா. இந்தப்படமும் நலல ஹி ட் படமாக அமைந்தது. பின்னர் விஜயுடன் வே லா யு த ம், புலி போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் ஹன்சிகா.

பின்னர் தனது கு ண் டா ன உடம்பை குறைத்து அ ர ண் ம னை, வா லு போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் ஹன்சிகா இந்த படங்கள் பெரியளவில் இவருக்கு மா ர் க் கெ ட் டை கொடுக்கவில்லை. எனவே படவாய்ப்புகளும் குறையவே, தனது நெருங்கிய தோழியின் முன்னர் கணவரை காதலித்து கடந்த வருட இறுதி மாதத்தில் ராஜஸ்தானில் உள்ள பிரபலமான அ ர ண் ம னை போன்ற ஹோ  ட் ட லி ல் திருமணத்தினை முடித்தார் ஹன்சிகா.

திருமணமாகி ஒரு மாதமே ஆகிய நிலையில் ந டிகை ஹன்சிகா வெளியிட்டுள்ள புகைப்படம் ரசிகர்களை க ல க் க ம டை ய வைத்துள்ளது. மிகவும் கு ட் டை யா ன உடையில் இவர் வெளியிட்டுள்ள புகைப்படத்தினை பார்த்த ரசிகர்கள் திருமணத்துக்கு பின்னரும் இப்படியா வி வா க ர த் து செய்தி வராமல் இருந்தால் சரி என கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Hansika Motwani (@ihansika)

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *